ยังมีอสังหาริมทรัพย์ที่น่าสนใจแต่ไม่ปรากฏในหน้าเว็บไซต์

หากคุณกำลังมองหาทำเลพิเศษ หรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อเราวันนี้เพื่อรับข้อเสนอที่ดีที่สุด!

จำนวนอสังหาริมทรัพย์ทั้งหมด

  29,718  

ทรัพย์

ณ เดือน พฤษภาคม 2026

Work

ยังมีอสังหาริมทรัพย์ที่น่าสนใจ
แต่ไม่ปรากฏในหน้าเว็บไซต์

หากคุณกำลังมองหาทำเลพิเศษ หรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อเราวันนี้เพื่อรับข้อเสนอที่ดีที่สุด!

จำนวนอสังหาริมทรัพย์ทั้งหมด

29,718

ทรัพย์

ณ เดือน พฤษภาคม 2026

พื้นที่ใช้สอย(ตร.ม.)
41.73
ผู้พัฒนาโครงการอสังหาริมทรัพย์
-
พื้นที่ใช้สอย(ตร.ม.)
41.73
ราคาต่อตารางเมตร
฿213,276 / ตร.ม.
เฟอร์นิเจอร์
-
ปีที่สร้างเสร็จ
2024
ชั้น
12A F
รหัสอสังหาริมทรัพย์
2000010668
จดทะเบียนเมื่อ
23/05/2026

คำอธิบาย

For sale! ศุภาลัย ไอคอน สาทร (Supalai Icon Sathorn)
คอนโดหรูระดับ Super Luxury ใจกลางสาทร ใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย

ราคา 8,900,000 บาท

รายละเอียด
・ ขนาด 41.73 ตร.ม.
・ ชั้น 12A
・ 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, โซนครัว, โซนนั่งเล่น
・ วิวสระว่ายน้ำ ชุดครัวบิ้วอิน

สถานที่ใกล้เคียง
・ MRT ลุมพินี, MRT สีลม
・ BTS ศาลาแดง, BTS ช่องนนทรี
・ Dusit Central Park, Silom Complex, ONE Bangkok, สาทรสแควร์, สวนลุมพินี
・ รร.เซนต์โยเซฟ คอนแวนต์, รร. กรุงเทพคริสเตียน, รร.อัสสัมชัญ, จุฬาลงกรณ์ มหาวิทยาลัย

・ Group Cycling
・ Table Tennis, Boxing Kangaroo, Yoga, Aerobic & Pilates
・ Exclusive Opal Sky Lounge
・ EV Charger ภายในโครงการ
・ เข้า-ออกอาคารและชั้นพักอาศัยผ่านระบบ Face Scan
・ กล้องวงจรปิด CCTV ทั่วโครงการ
・ เจ้าหน้าที่ดูแลรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

สนใจดูห้องวันนี้ / สอบถามได้ที่…HOUSEDO สาขาเอ็มโพเรียม
Website : https://emporium.housedo-th.com/
Tel: 061-464-9208
Line id: @housedo_em
E-mail: contact@tarja.co.th

#SupalaiIconSathorn #คอนโดสาทร #LuxuryCondo #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #PropertyBangkok #CondoForSale #HousedoEmporium

8,900,000
ผ่อน 48,024/เดือนคำนวณการผ่อนชำระ
  • 1
  • 1
  • 42 ตร.ม.
  • 213,276 / ตร.ม.

63 ถ. สาทรใต้ แขวงทุ่งมหาเมฆ เขตสาทร กรุงเทพมหานคร 10120

พื้นที่ใช้สอย(ตร.ม.)
41.73
ผู้พัฒนาโครงการอสังหาริมทรัพย์
-
พื้นที่ใช้สอย(ตร.ม.)
41.73
ราคาต่อตารางเมตร
฿213,276 / ตร.ม.
เฟอร์นิเจอร์
-
ปีที่สร้างเสร็จ
2024
ชั้น
12A F
รหัสอสังหาริมทรัพย์
2000010668
จดทะเบียนเมื่อ
23/05/2026

คำอธิบาย

For sale! ศุภาลัย ไอคอน สาทร (Supalai Icon Sathorn)
คอนโดหรูระดับ Super Luxury ใจกลางสาทร ใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย

ราคา 8,900,000 บาท

รายละเอียด
・ ขนาด 41.73 ตร.ม.
・ ชั้น 12A
・ 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, โซนครัว, โซนนั่งเล่น

・ Group Cycling
・ Table Tennis, Boxing Kangaroo, Yoga, Aerobic & Pilates
・ Exclusive Opal Sky Lounge
・ EV Charger ภายในโครงการ
・ เข้า-ออกอาคารและชั้นพักอาศัยผ่านระบบ Face Scan
・ กล้องวงจรปิด CCTV ทั่วโครงการ
・ เจ้าหน้าที่ดูแลรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

สนใจดูห้องวันนี้ / สอบถามได้ที่…HOUSEDO สาขาเอ็มโพเรียม
Website : https://emporium.housedo-th.com/
Tel: 061-464-9208
Line id: @housedo_em
E-mail: contact@tarja.co.th

ติดต่อ

061-4649208

【เวลาทำการ】
จันทร์ - ศุกร์  8:30 ~ 17:30 
   
กรุณาเลือกจังหวัด
  • กรุณาเลือกจังหวัด